General Alert

Chủ cần tiền bán gấp lô góc 47m2 đất Chính Trung, Ngô Xuân Quảng

Cửa Việt, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.43 Tỷ
(73000000.0/ m2)
Diện tích
47.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chủ cần tiền bán gấp lô góc 47m2 đất Chính Trung, Ngô Xuân Quảng
Chủ cần tiền bán gấp lô góc 47m2 đất Chính Trung, Ngô Xuân Quảng, Trâu Quỳ, Gia Lâm. - Mặt tiền 4m hậu 4m đường 3m ô tô 7 chỗ chạy thông cách trục Chính Trung 20m - Khu dân cư đông đúc gần học viện nông nghiệp 1, 31ha Trâu Quỳ Gia Lâm khu vực đầy đủ tiện ích: Bể bơi, sân bóng đá nhân tạo, cafe, karaoke... - Giao thông thuận tiện: Gần Quốc lộ 5A, đường gom giáp đường Nguyễn Mậu Tài - Trâu Quỳ, cách Vinhomes ocean park 1km. - Tiềm năng tăng giá cực cao. - Giá bán: 73tr/m2 có gia lộc KH thiện chí (rẻ nhất Trâu Quỳ). - Liên hệ: 0357 051 283 (Mr.Hà)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 47.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 47.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng