General Alert

Chồng ngoại tình bán nhanh CH D -Vela Huỳnh Tấn Phát Q7 Giá 1tỷ830

Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.83 Tỷ
(26142857.1/ m2)
Diện tích
70.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chồng ngoại tình bán nhanh CH D -Vela Huỳnh Tấn Phát Q7 Giá 1tỷ830
💯💯💯Bán căn hộ chung cư D-VELA Quận 7 2pn2wc 70m2 Full Nội thất đầy đủ - Địa chỉ : Huỳnh Tấn Phát , Quận 7 . - Giá : 1tỷ830 - Phòng mới, full nội thất sử dụng , đẹp y hình . - tiện ích: gym, hồ bơi, BBQ, siêu thị mini, nail, spa,… Lh e gia mẫn

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 70.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 70.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng