General Alert

Cho Thuê Căn Penthouse FULL nội thất giá rẻ.

Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.5 Triệu
(128571.4/ m2)
Diện tích
35.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cho Thuê Căn Penthouse FULL nội thất giá rẻ.
Phòng giành cho các bạn Sinh Viên ở Ngay. 💴Giá học sinh , sinh viên❤️🔥❤️🔥❤️🔥chỉ 4.500.000 📍Địa chỉ: 32/26 Phạm Văn Chiêu, p8, Gò Vấp. 🏠Phòng được trang bị : Kệ bếp , giường , máy lạnh. Tủ quần áo, bàn ghế, giường(CÓ NỆM), ban công. ✅Phòng cửa sổ lớn thoáng mát ✅Có sân thượng phơi đồ, máy giặt chung. ✅Phòng mới, cửa khoá vân tay. ✅Phòng siêu rộng ở được 3-4 người. ✅Cho nuôi pet ✅Người thân đến thăm chơi thoải mái -Điện: 3k5, Nước: 100k/ng. 📌Khu vực siêu thiện tiện di chuyển qua các quận còn lại 📌Đảm bảo an ninh , thoáng mát. -----Note:Thang bộ (Lầu 4) Liên hệ trực tiếp /Zalo xem phòng • Hệ thống 1000 phòng trọ cho thuê khu vực Gò Vấp, Tân Bình, Bình Thạh

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 35.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 35.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có