General Alert

Chính chủ sang tay lô đất đường Lê Bôi, DT 80m2. Sổ hồng riêng.

Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.8 Tỷ
(35000000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ sang tay lô đất đường Lê Bôi, DT 80m2. Sổ hồng riêng.
Nằm đối diện trường THCS Phú Lợi, sát bên đài tưởng niệm Liệt Sĩ quận 8. Dân cư hiện hữu, buôn bán sầm uất. Xung quanh có nhiều nhà thuốc, siêu thị tiện lợi, chợ tập trung Diện tích 80m2 (5x16m). Giá 2.8 tỷ. Sổ hồng riêng, xây dựng tự do.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng