General Alert

Chính chủ kẹt tiền bán gấp căn penhouse Gateway 211m2

Dự án Gateway, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

9.79 Tỷ
(46398104.3/ m2)
Diện tích
211.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
Đang cập nhật

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ kẹt tiền bán gấp căn penhouse Gateway 211m2
Bán căn hộ cao cấp Gateway thuộc tầng 28 với 3 phòng ngủ view toàn cảnh thành phố và cảng biển. Với nội thất được chủ nhà thiết kế cực đẹp và sang trọng. Quý khách mua căn hộ về chỉ cần xách vali vô và tận hưởng cuộc sống ngay. Diện tích: 211 m2. Kết cấu: Gồm có 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 logia nhỏ, 1 phòng làm việc, 1 phòng học mở, Bếp, Phòng khách, 1 kho, 1 phòng thay đồ nhỏ và 2 ban công. Giá: 9.79 tỷ. Hoa hồng môi giới 1%.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 3
Chiều dài -
Diện tích đất 211.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 211.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có