General Alert

Chính chủ gửi bán căn 92m 3N IA20 Ciputra nhà đẹp view thoáng có sổ.

Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.58 Tỷ
(28000000.0/ m2)
Diện tích
92.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ gửi bán căn 92m 3N IA20 Ciputra nhà đẹp view thoáng có sổ.
Gia đình đang cần bán chung cư IA20 Ciputra nhà có 3PN, 2WC, 1 khách, 1 bếp. Nhà mới nguyên bản chủ đầu tư khách mua về chỉ việc thiết kế nhà như y muốn của mình. IA20 Ciputra là hàng xóm Sunshine City cao cấp là một trong nhũng nơi đáng sống nhất tại Hà Nội. Nhà có sổ chờ sẵn giao dịch. LH 0904454386

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 3
Chiều dài -
Diện tích đất 92.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 92.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ