General Alert

Chính chủ cần tiền bán gấp 107.7m2 trục chính kinh doanh Hương Đình

Đa Phúc, Xã Mai Đình, Huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.34 Tỷ
(30993500.5/ m2)
Diện tích
107.7 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ cần tiền bán gấp 107.7m2 trục chính kinh doanh Hương Đình
CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP LÔ ĐẤT TRỤC CHÍNH HƯƠNG ĐÌNH - Mặt tiền 4.5m - Diện tích: 107m - Đường 7m trải Asphan. Oto tránh nhau - Đất kinh doanh - Cơ hội tăng trưởng: Được bao quanh bở 3 khu công nghiệp. Đường 31 bên ngoài đang mở rộng. Đường Võ Nguyên Giáp kéo dài và chuẩn bị thông xe. Đất đấu giá ở trục chính đầu làng sắp triển khai. Khu công nghiệp CN3 đã làm xong cơ sở hạ tầng và chuẩn bị xây dựng nhà máy. - GỌI CHO E NGAY ĐỂ MUA ĐƯỢC GIÁ TỐT NHẤT 0377.555.833

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 107.7 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 107.7 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng