General Alert

Chính chủ cần bán lô góc tái định cư Giang Biên giá thấp nhất

Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.49 Tỷ
(101611111.1/ m2)
Diện tích
54.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ cần bán lô góc tái định cư Giang Biên giá thấp nhất
Chính chủ cần bán lô góc tái định cư Giang Biên giá thấp nhất + Diện tích: 53,8m, mặt tiền 9m, đường 15m, hướng Tây, Tây Nam. + Giá bán: 102tr/m2 – tổng tiền: 5,487 tỷ (có ra lộc với khách mua thiện chí). + Khu tái định cư là 1 trong những khu đáng sống nhất nhì quận Long Biên do nhiều cây xanh, vườn hoa, dân trí cao, tiện ích trường học, chợ, TTTM đi bộ là tới. Liên hệ ngay em Thuy để đàm phán giá tốt nhất: 0974156588 VŨ BÁ THUY – Chuyên nhà đất đẹp - đất đấu giá - đất thổ cư - giá tốt nhất thị trường MIỄN PHÍ: Tư vấn, check quy hoạch, thủ tục sang tên sổ từ A-Z, vay ngân hàng Nhadatgialam.vn – Kênh thông tin uy tín hàng đầu về BĐS Long Biên, Gia Lâm Nơi bên Mua – bên Bán gửi trọn niềm tin

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 54.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 54.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ