General Alert

Chính chủ cần bán lô đất 121m2 đường ô tô xã Đại Phước giá 1,5 tỷ

Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.5 Tỷ
(12396694.2/ m2)
Diện tích
121.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ cần bán lô đất 121m2 đường ô tô xã Đại Phước giá 1,5 tỷ
Bán lô đất 121m2 (4,8x25) mặt tiền đường ô tô Chùm Dầu (LG: 7m) xã Đại Phước. Sổ Hồng riêng Giá bán 1,5 tỷ - LH 0917768079 - Vị trí cách phà Cát Lái 4 phút, giao thông thuận lợi đến Q1,Q2,Q7,Q9 chỉ 10-15 phút. - Tiện ích xung quanh đầy đủ : chợ, trường học, ủy ban, y tế, điện máy xanh, bách hóa xanh,.... - Gần sông mát mẽ đối diện Swan Bay. - Thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư, kinh doanh,... - Xem Đất LH 0917768079

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 121.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 121.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng