General Alert

Chính chủ cần bán khẩn cấp 114m2 đất giãn dân nằm gần ngay chợ Keo

Phố Keo, Xã Kim Sơn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.79 Tỷ
(42000000.0/ m2)
Diện tích
114.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ cần bán khẩn cấp 114m2 đất giãn dân nằm gần ngay chợ Keo
Chính chủ cần bán khẩn cấp 114m2 đất giãn dân nằm gần ngay chợ Keo, Kim Sơn, Gia Lâm + Diện tích 114m2, mặt tiền bằng hậu rộng 9.15m + Hướng Nam, đường trước đất rộng ô tô tránh + Giá bán 42tr/m2 (Có thương thảo và ra lộc với người mua thiện chí) + Đang rất cần vốn làm ăn và cho con trai mở cửa hàng vì vậy gia chủ tha thiết bán lô đất giãn dân nằm tại vị trí đắc địa gần ngay chợ Keo xã Kim Sơn, xung quanh dân trí cao, hàng xóm mới thân thiện hòa đồng, an ninh rất đảm bảo, thích hợp với người mua về xây nhà vườn ở cũng như nhà đầu tư lâu dài, tiện ích quanh khu vực đầy đủ như gần trường học các cấp, ủy ban hành chính nhà nước, trung tâm y tế, siêu thị, nhà hàng, café, khu vui chơi, gần quốc lộ 17 đi Bắc Ninh,.. + Sổ đỏ chính chủ - Sẵn sàng công chứng + Cam kết đúng giá Không thu phí người mua + Miễn phí tư vấn Hỗ trợ làm thủ tục sang tên Đinh Vũ Qúy chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất khu vực Long Biên Gia Lâm Liên hệ xem nhà - đất trước 30 phút: 0975383738

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 114.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 114.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ