General Alert

chính chủ cần bán gấp trong tuần ô đất trung tâm xã tân dân an lão

Quốc Lộ 10, Xã Tân Dân, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

671 Triệu
(8828947.4/ m2)
Diện tích
76.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu chính chủ cần bán gấp trong tuần ô đất trung tâm xã tân dân an lão
🛑Chủ nhà có 3 ô đất trung tâm xã Tân Dân An Lão HP đường thông ô tô tránh nhau thoải mái, vị trí tiềm năng mua ở hoặc đầu tư đều có lời giá công Khai 638tr sổ hồng sang tên ngay khi giao dịch. 👉Diện tích linh hoạt từ 61 -76m2/ô bao hồ sơ hoàn thiện 👉Tiện ích đầy đủ: trường học chợ ủy ban trung tâm y tế...giao thương nhộn nhịp ✅Tỉnh Lộ 360 chỉ 3 phút ✅trung tâm huyện An Lão 5 phút ✅QL10, Các KCN LG, Tràng duệ 15 phút. 👉 Có thể đầu tư trung và dài hạn. 👉mua bán hấp dẫn thủ tục nhanh gọn. 👉Chiết khấu 3% cho khách hàng mua từ 2 ô trở lên. LH: 0983796375

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 76.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 76.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng