General Alert

Chính chủ cần bán căn hộ Starlight Riverside Q6, 72m2, 2pn, 2wc

Tân Hóa, Phường 14, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.34 Tỷ
(18611111.1/ m2)
Diện tích
72.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ cần bán căn hộ Starlight Riverside Q6, 72m2, 2pn, 2wc
Chính chủ cần bán căn hộ Starlight Riverside (241/42 Nguyễn văn Luông Q6) -Diện tích 72m2, thiết kế 2pn, 2wc, lầu cao view đẹp thoáng mát -Nội thất có 3máy lạnh, bàn ăn , sopha, tủ giường, bếp máy hút mùi -Giá bán 1.340 tỷ thu về( còn lại 525 tr, ra sổ đóng tiếp cho chủ đầu tư) -Xem nhà lh Phạm Bảo Trân (Không tiếp cò, môi giới, quảng cáo)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 72.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 72.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng