General Alert

Chính chủ cần bán căn hộ 67m2, 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất view thành phố giá hợp lý nhất HH

Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.4 Tỷ
(20895522.4/ m2)
Diện tích
67.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ cần bán căn hộ 67m2, 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất view thành phố giá hợp lý nhất HH
Gia đình mình chuyển xuống mặt đất nên cần bán căn hộ tại HH Linh Đàm khu vực có đầy đủ tiện ích trường học, bệnh viện, bến xe, nhà thi đấu quận, công viên... - Căn hộ có diện tích 67m2, 2 phòng ngủ, 2WC thiết kế hợp lý nhà vuông vắn ít dầm cột. - Gia đình đang ở nên có đầy đủ nội thất đang sử dụng còn tốt đẹp (ảnh mình để phía dưới). - Pháp lý rõ ràng sang tên trực tiếp có thể nhận nhà ở ngay. Lh xem nhà và mua bán trực tiếp.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 67.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 67.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có