General Alert

Chính chủ cần bán 2 căn tầng 22 CT1 - X2 Đại Kim: 122m2 và 77m2.

Phố Trần Hòa, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.03 Tỷ
(33000000.0/ m2)
Diện tích
122.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
3
Phòng tắm
3

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ cần bán 2 căn tầng 22 CT1 - X2 Đại Kim: 122m2 và 77m2.
Hiện tại tôi đang có 2 căn chung cư tầng 22 dự án X2 Đại Kim: Diện tích 77m, , 122m đầy đủ diện tích và mới cứng. Chung cư Bộ Quốc Phòng X2 Đại Kim. Vị trí đắc địa: Nằm trung tâm quận Hoàng Mai - phố Trần Hòa, Đại Kim, Hoàng Mai. CĐT uy tín: Tổng công ty Đầu tư phát triển nhà và đô thị BQP - MHDI. Diện tích đa dạng: 77 - 122m thiết kế 2PN + 1, 3PN + 1. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. Giá bán chỉ: 33 tr/m2 căn 3 ngủ, và 33,5 tr/m2 căn 2 ngủ. Tiện ích đầy đủ: Vườn dạo bộ, khu vui chơi trẻ em, thể dục thể thao,... Nhận nhà ở ngay. LH chính chủ: 097.4557.067 (Mr. Hiển)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 3
Chiều dài -
Diện tích đất 122.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 3
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 122.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng