General Alert

Chính chủ bán rẻ 64.8m, mặt tiền 4,8m, 1.5 tỷ, xây trọ 3 triệu/tháng

Đại lộ Thăng Long, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.5 Tỷ
(23437500.0/ m2)
Diện tích
64.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán rẻ 64.8m, mặt tiền 4,8m, 1.5 tỷ, xây trọ 3 triệu/tháng
Vị trí: Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội (cách HN 25km) -Cách đại học FPT 3 phút đi xe, sát vành đai công nghệ cao, xung quanh 9 trường Đại học đang xây (hơn 50 nghìn sinh viên nhập học trong tháng 9/2022) - Vị trí đắc địa hiếm có: ngay cơ quan hành chính xã,xung quanh dân cư đông đúc, sầm uất bậc nhất Hòa Lạc - Đường liên thông xã 2 ô tô tránh, phù hợp xây nhà ở ngay (hiện đã có nhà dân đang xây ngay lô bên cạnh), cà phê, nhà hàng, Karaoke, xây nhà trọ, nhà nghỉ, chung cư mini (những nhà trọ xung quanh đang cho thuê giá 2-3 triệu/tháng). - 100% thổ cư, sẵn sổ, công chứng trong ngày, bao phí sang tên.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 64.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 64.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng