General Alert

Chính chủ bán nền 120m2 đường nhựa 16m dự án HUD Nhơn Trạch giá 1,25 tỷ LH: 0907155719

Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.25 Tỷ
(10416666.7/ m2)
Diện tích
120.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán nền 120m2 đường nhựa 16m dự án HUD Nhơn Trạch giá 1,25 tỷ LH: 0907155719
- Dự án HUD xã Long Thọ - Nhơn Trạch - ĐN. - Diện tích: 6x20m (120m2). - Giá bán: 1,25 tỷ. - Dự án được quy hoạch đồng bộ và hiện đại, điện âm, nước máy hệ thống trung tâm thương mại, các trụ sở ban ngành, công viên, sân thể thao, nhà trẻ, trường học từ cấp 1 đến đại học, chợ, bệnh viện ngay trong dự án. - Liên hệ: 0907155719.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 120.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 120.0 M2

Mặt bằng bất động sản

16
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm