General Alert

Chính chủ bán mảnh đất 60m2 giá đầu tư ở ngõ 84 phố Đàm Quang Trung

Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.8 Tỷ
(80000000.0/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán mảnh đất 60m2 giá đầu tư ở ngõ 84 phố Đàm Quang Trung
Chính chủ bán mảnh đất 60m2 giá đầu tư ở ngõ 84 phố Đàm Quang Trung, Long Biên + Diện tích: 60m; mặt tiền 4m; mặt hậu 4,25m nở hậu ở có lộc; đường 4m; hướng Đông Bắc. + Giá bán: 4,8 tỷ (80tr/m2 có thương lượng ra lộc với khách mua thiện chí). + Mảnh đất nằm ở mặt ngõ 84 Đàm Quang Trung, thuộc phường Long Biên, vị trí đẹp, ngõ thông ô tô vào ra thoải mái, khu dân trí văn minh, thân thiện, cách 100m là ra phố Đàm Quang Trung, cầu Vĩnh Tuy cách 300m, TTTM Aeon Long Biên cách 500m, gần trường học các cấp, chợ…mọi tiện ích đầy đủ. Mảnh đất thích hợp mua giữ tiền đầu tư vì sau khi làm xong cầu Vĩnh Tuy giai đoạn 2 sẽ còn tăng giá cao. + Pháp lý: sổ đỏ chính chủ, giao dịch được ngay. Liên hệ em Thuy xem đất cũng như đàm phán giá tốt nhất: 0974156588 MIỄN PHÍ: Tư vấn, check quy hoạch, thủ tục sang tên sổ từ A-Z, vay ngân hàng Nhadatgialam.vn - Kênh thông tin uy tín hàng đầu về BĐS Long Biên, Gia Lâm

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ