General Alert

Chính chủ bán gấp nhà 3 tầng trong ngách 78 phố Việt Hưng, 50m2.

Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.8 Tỷ
(56000000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán gấp nhà 3 tầng trong ngách 78 phố Việt Hưng, 50m2.
Chính chủ bán gấp nhà 3 tầng trong ngách 78 phố Việt Hưng, đường xe ba gác, diện tích 50m2. + Diện tích: 50m, mặt tiền 4m, hướng Đông Nam. + Đường rộng 2.2m. + Vị trí: Vị trí ngôi nhà thuộc ngõ 78 phố Việt Hưng, xung quanh nhà ở kiên cố, đường thông thoáng, tiện di chuyển. + Hiện Trạng: Đang có nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế công năng sử dụng hợp lý: T1 để xe , phòng khách , bếp, T2: 2 phòng ngủ, T3 phòng thờ và phơi. + Tiện ích: Xung quanh dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, đường xá thuận tiện, nhiều nhà hàng, quán xá, của hàng Nail, TT chăm sóc sắc đẹp… Bán kính 1km là TTTM VinCom Long Biên, BigC Long Biên, chợ Việt Hưng, bệnh viện đa khoa Đức Giang, trường học liên cấp và trường quốc tế. + Khổ đất vuông vắn, không lỗi phong thuỷ, dân cư thân thiện hiền lành. + Cam Kết Giúp Người Mua- Mua Được Giá Tốt. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, không tranh chấp, ngân hàng hỗ trợ vay vốn 70%. + Giá đất: 2.8 tỷ ( Đã bao gồm cả tiền nhà) + Liên hệ xem đất : 0917793666 - Em Đán: chuyên đất đấu giá,

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ