General Alert

Chính chủ bán gấp nền đất đối diện lòng hồ đường 10 6x17m không vướng cống tủ điện 2,5 tỷ sổ hồng

Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.5 Tỷ
(23809523.8/ m2)
Diện tích
105.0 M2
Hướng
Đông

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán gấp nền đất đối diện lòng hồ đường 10 6x17m không vướng cống tủ điện 2,5 tỷ sổ hồng
Thua lỗ chứng khoán cần bán gấp đất nền trực diện view hồ không vướng cống, tủ điện ngay đường số 10 rất đẹp diện tích ngang 6x17m tổng 105m2. Sổ hồng riêng đã xây tường bao kiên cố. Có hỗ trợ vay bank. Giá: 2,5 tỷ. LH: 0912.57.0000 chính chủ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 105.0 M2
Hướng Đông
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 105.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

18
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm