General Alert

Chính chủ bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường Dân Chủ Vsip2 Bình Dương

Dự án IJC@VSIP, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

10 Tỷ
(36683785.8/ m2)
Diện tích
272.6 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường Dân Chủ Vsip2 Bình Dương
+ Chính chủ gia đình cần tiền giảm giá 2 tỷ bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường Dân Chủ. + Vị trí vip kim cương tại Vsip2 - Bình Dương. + Diện tích 272.6m2 đất full thổ cư. + Mặt tiền đường Dân Chủ bám nhựa 30mét, đường nhánh NB11 bám nhựa 10m. + Ngay Khu E - Khu trung tâm sầm uất bật nhất tại Vsip 2 Bình Dương. + Giá chốt bán ngay trong tháng 10 tỷ VNĐ (giá cũ chốt bán 12 tỷ). + Liên hệ 0357.68.4568 em mời xem thổ và chốt cọc nhanh lô vip kim cương ạ!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 272.6 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 272.6 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

80
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm