General Alert

Chính chủ bán gấp lô đất đường D2,Tăng Nhơn Phú A,Q9, giá 2,2tỷ 110m2.

Đường D2, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.2 Tỷ
(20000000.0/ m2)
Diện tích
110.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán gấp lô đất đường D2,Tăng Nhơn Phú A,Q9, giá 2,2tỷ 110m2.
Chính chủ cần bán gấp đất mặt tiền đường D2, Phường Tăng Nhơn Phú A, Q9 vị trí cực đẹp thuận lợi. - Đường rộng hơn 20m. - Khu vực không ngập nước, giao thông thuận lợi tiếp giáp khu công nghệ cao quận 9, gần Bến Xe Miền Đông, dễ dàng di chuyển trung tâm thành phố, cách quận 1 khoảng 10 phút, quận 7 khoảng 10 phút, cao tốc Dầu Giây - Long Thành 5 phút... - Đối diện công viên, trong vòng bán kính 500m gần các tiện ích như bệnh viện, chợ, siêu thị, trường học các cấp, quán ăn, quán nước, rất thích hợp cho việc ở hay đầu tư. - An ninh trật tự tốt, an toàn, ý thức dân cư cao, nhiều cây xanh thoáng mát. - Diện tích 5x22m. - Giá: 2,2tỷ Liên hệ chính chủ: 0399628837 gặp ( Minh Trọng ) để đi xem đất.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng