General Alert

Chính chủ bán gấp căn hộ Mizuki Park 2PN - 1WC 58m2 block mới, giá full 2,590 tỷ, hướng mát tầng 8

Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.59 Tỷ
(44655172.4/ m2)
Diện tích
58.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán gấp căn hộ Mizuki Park 2PN - 1WC 58m2 block mới, giá full 2,590 tỷ, hướng mát tầng 8
Chính chủ bán gấp căn hộ Mizuki Park block mới: - Căn hộ: 2PN - 1WC. - Diện tích: 58m2. - View: Thoáng mát, view Phú Mỹ Hưng, Q1. - Tầng: 8. - Giá chỉ 2,590 tỷ (100% VAT + PBT + thuế phí sang tên). - Thanh toán chỉ 30% chỉ hơn 800 triệu nhận nhà. - CĐT hỗ trợ chương trình ân hạn gốc lãi lên đến 12 tháng. - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%: Vietcombank, Public Bank, Hongleong Bank, BIDV,... - Tiện ích: Trường học liên cấp ngay dưới chân căn hộ, trường mầm non, hồ bơi, phòng gym, yoga, khu tiệc ngoài trời, siêu thị tiện lợi, cafe, nhà hàng, spa... -------------------------------------------- Liên hệ xem nhà: 094 335 2339.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 58.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 58.0 M2