General Alert

+Chính chủ bán chung cư HUD3 Linh Đàm 57.6m2.

Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.84 Tỷ
(31810344.8/ m2)
Diện tích
58.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu +Chính chủ bán chung cư HUD3 Linh Đàm 57.6m2.
hà đẹp hướng tốt ,thiết kế 2 phòng ngủ ,2 wc 2 ban công nên nhà thoáng mát +Nội thất hiên đaị ,sán gỗ ,trần thạch cao hệ thông tủ bếp..... +Căn hộ nằm vị trị đẹp được thừ hưởng toàn bộ cơ sở hạ tầng của khu đô thị xanh Linh Đàm nên có một môi trường không gian sống văn minh . +Sổ đỏ chính chủ sắn sàng giao dịch +giá bán.1.845tỷ(có thương lượng)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 58.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 58.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ