General Alert

Chính chủ bán căn hộ Sunrise City khu North - 2PN 3 tỷ.

Nguyễn Hữu Thọ, Xã Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3 Tỷ
(46153846.2/ m2)
Diện tích
65.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán căn hộ Sunrise City khu North - 2PN 3 tỷ.
Bán căn hộ 2 phòng ngủ Sunrise City. Ngay Lotte Quận 7. - 65m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet. - Nhà đầy đủ nội thất, view đẹp, thoáng mát. - Tiện ích 5 sao: Ngân hàng, siêu thị, spa, hồ bơi vô cực, trung tâm thương mại, phòng gym 24/7, gần trường học, đường đi ô tô vào tận cửa,... * Vì sao quý khách nên chọn chúng tôi để mua hoặc thuê căn hộ Sunrise City. Bằng kinh nghiệm hơn 10 năm trong lĩnh vực BĐS chúng tôi cam kết. + Luôn thương lượng cho anh/chị giá cả tốt nhất. + Hỗ trợ thủ tục pháp lý nhanh gọn, chuyên nghiệp. + Tư vấn thiết kế nội thất hoàn toàn miễn phí. + Giảm từ 5 - 10% trên các hóa đơn thanh toán mua hàng điện máy và thiết bị điện tử. + Uy tín - nhiệt tình - giá tốt nhất. + Nắm nhiều key, xem nhà ngay 24/7.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng