General Alert

Chính chủ bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều. Tòa OC3. Nội thất mới keng 100%

Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.85 Tỷ
(25694444.4/ m2)
Diện tích
72.0 M2
Hướng
Đông

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán căn hộ Mường Thanh Viễn Triều. Tòa OC3. Nội thất mới keng 100%
Chính chủ bán. - Căn hộ Mường Thanh Viễn Triều. - Tầng 15 căn số 22. Toà OC3. - Diện tích 72m2 gồm 2PN, 2WC, 1 bếp. - Để lại toàn bộ nội thất hiện có. - Giá: 1 tỷ 850tr. - Nhà cửa đi xem thực tế còn đẹp hơn trên ảnh nhiều ạ. - Hồ sơ giấy tờ có sẵn sang tên ngay nếu khách muốn nhận nhà ở luôn ạ. - Nhà mới hoàn thiện nên còn mới toang ạ. - 079.28.29.666 Hoàng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 72.0 M2
Hướng Đông
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 72.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có