General Alert

Chính chủ bán căn hộ chung cư An Lộc Gò Vấp 3PN 98m2 (sổ hồng) giá 2,9 tỷ LH: 0932.192.039 Hiếu

Dự án An Lộc, Đường Số 7, Phường 17, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.9 Tỷ
(29591836.7/ m2)
Diện tích
98.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán căn hộ chung cư An Lộc Gò Vấp 3PN 98m2 (sổ hồng) giá 2,9 tỷ LH: 0932.192.039 Hiếu
Địa chỉ: Đường Số 7 Phường 17 - Quận Gò Vấp - TPHCM. Chính chủ bán căn hộ chung cư An Lộc Gò Vấp 3PN 98m2 (sổ hồng) giá 2,9 tỷ LH: 0932.192.039 Hiếu. Nhà mới, sạch sẽ, thoáng mát, view đẹp. Vị trí thuận tiện duy chuyển các quận. Tiện ích xung quanh căn hộ như: Dưới tầng trệt là có trường học mầm non, sân tennis, chợ, siêu thị, có trường cấp 1, 2, 3...

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 98.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 98.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có