General Alert

Chính chủ bán 3PM 160m2 Diamond Brilliant Celadon City

Đường N1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8.5 Tỷ
(53125000.0/ m2)
Diện tích
160.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chính chủ bán 3PM 160m2 Diamond Brilliant Celadon City
Siêu phẩm Diamond Brillant 160m2, Giá 8.Xtỷ. - Diện tích 160m2. - Giá: 8.X tỷ, đặc biệt được chiết khấu 70tr khi nhận nhà. - Loại 3PN + 1, 2 master bedroom, 3WC, 3bancolny, 1kho. - Thiết kế duy nhất chỉ có tại Brilliant. - Thanh toán 50%. - Nhận nhà Q1/2023. - Bàn giao: Nội thất cơ bản, Kệ bếp An Cường, bếp từ Haffle, Máy lạnh Daikin, TBVS cao cấp, Cửa chống cháy khóa mã số vân tay.. Liên hệ : 0961628209

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 160.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 160.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có