General Alert

Chỉ cần 350tr, sở hữu ngay CH cao cấp TT Bình Dương, tháng 9 nhận nhà

Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.2 Tỷ
(25000000.0/ m2)
Diện tích
48.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chỉ cần 350tr, sở hữu ngay CH cao cấp TT Bình Dương, tháng 9 nhận nhà
Chỉ cần có trước 350 triệu, trả góp 5 - 7 triệu/tháng sở hữu ngay căn hộ cao cấp ngay trung tâm Thành phố Thuận An. Nhận nhà ở ngay trong năm nay. Gọi ngay 0979 737 836 Em (Zalo) nhận báo giá. Dự án Khu nhà ở cao tầng Eden Thuận An, đã cất nóc công trình 4/2021, và đang hoàn thiện. - Căn hộ ngay sông Sài Gòn, cách trạm thu phí Lái Thiêu - Quốc lộ 13 chỉ 900m, - Căn hộ được thiết kế theo tiêu chuẩn Singapore, tất cả các căn đều có ban công, 4 mặt view sông Sài Gòn, vô cùng thoáng mát. - Tiện ích đầy đủ: Khu thương mại, siêu thị mini, phòng tập gym, spa, hồ bơi, sân vườn, cafe. - Thiết kế căn hộ gồm phòng ngủ, phòng khách, nhà bếp, nhà vệ sinh, ban công, cửa sổ lớn. * Diện tích căn hộ 1 phòng ngủ từ 40m2 - 50m2/giá chỉ từ 1.02 tỷ/căn 1PN. * Diện tích căn hộ 2 phòng ngủ từ 55 - 70m2/Giá chỉ từ 1.28 tỷ/căn 2PN. - Khách hàng chỉ cần đóng đủ 30% là sở hữu căn hộ; ngân hàng hỗ trợ cho vay 70% - góp trong 20 năm. - Hoặc có thể trả góp theo tiến độ xây dựng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 48.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 48.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng