General Alert

Chỉ cần 20% vốn ban đầu, HTLS 0% trong vòng 18 tháng

Tây Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.89 Tỷ
(62995951.42/ m2)
Diện tích
61.75 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chỉ cần 20% vốn ban đầu, HTLS 0% trong vòng 18 tháng
Vốn ban đầu chỉ 700tr - sở hữu căn 2PN, 61,83m2, hướng ban công Tây Bắc, Tây Nam Vốn ban đầu chỉ 500tr - sở hữu căn 1PN, 46,24m2, hướng ban công Đông Nam, Đông Bắc ----- Dự án nằm tại vị trí đẹp nhất đại đô thị Vinhomes Smart City - Tây Mỗ và Vinhomes Ocean Park - Gia Lâm - Hà Nội Vay ngân hàng đến 80%, Lãi suất 0%, ân hạn gốc đến 31/5/2024. Quà tặng đến 100 triệu đồng/căn trừ thẳng vào giá. Miễn phí 03 năm phí dịch vụ quản lý căn hộ. Thanh toán theo tiến độ chiết khấu 7,6 % Thanh toán sớm chiết khấu 11,7 % ----- Tiện ích đặc quyền chỉ có riêng tại Masteri West Heights: Lễ tân tiêu chuẩn khách sạn 5 sao, an ninh 24/7 Khu bể bơi trên tất cả các tòa và khu tập Gym được sử dụng miễn phí trọn đời Hầm để xe thông minh, gấp đôi số slot đỗ xe ô tô Mặt ngoài căn hộ được lắp đặt kính Triple Low-E cao cấp chạm sàn Tiêu chuẩn Bàn giao full nội thất cao cấp từ các thương hiệu Hafele, Kohler, Daikin… Cộng đồng cư dân đẳng cấp -----

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 61.75 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 61.75 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng