General Alert

Chỉ 1,74 tỷ có ngay 43m2 đất ngõ Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng, Long Biên

Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.74 Tỷ
(40511627.9/ m2)
Diện tích
43.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chỉ 1,74 tỷ có ngay 43m2 đất ngõ Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng, Long Biên
Chỉ 1,74 tỷ có ngay 43m2 đất ngõ Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng, Long Biên + Diện tích: 42,5m2. đường vào 1,35m. cách đường ô tô tránh nhau 10m. hướng Tây Nam + Vị trí: nằm cạnh trường dậy lái xe Sài Đồng. cách trạm đăng kiểm xe cơ giới Sài Đồng chỉ 200m. Nằm sát trường dậy lái xe nên xây nhà lên cực kỳ thoáng mát. Chỉ vài bước chân là ra đến đường ô tô tránh nhau. Không tìm đâu được mảnh đất nào tương tự mà giá lại rẻ đến như vậy. + Liên hệ ngay để có giá tốt: 0984.965.589 - 0919.62.99.66 + Giá bán: 1 tỷ 742 triệu - Mua bán có thương lượng, ra lộc Website: https://batdongsangialam.vn/

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 43.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 43.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ