General Alert

Chỉ 1,4 tỷ sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5* ngay làng đại học Thủ Đức (MT - 32m). Liên hệ: 0933371427

Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Xã Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.4 Tỷ
(28000000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chỉ 1,4 tỷ sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5* ngay làng đại học Thủ Đức (MT - 32m). Liên hệ: 0933371427
Căn hộ đẹp nhất làng đại học, được khách hàng quan tâm đầu tư rất nhiều. Tổng diện tích khu đất: 3 ha. Mật độ xây dựng: 38%. Tầng cao: 19 tầng. Diện tích căn hộ: 50m2 1PN, 1WC giá bán: 1,4 tỷ/căn. 62m - 65m: 2PN, WC giá bán: 1,9 tỷ/căn. 84m: 3PN, 2WC giá bán: 2,5 tỷ/căn. Diện tích căn shop: 90m - 414m. Giá bán: 3,9 tỷ/căn - 13 tỷ/căn. Ngân hàng BIDV, Vietinbank, MB, MSB cho vay 70% giá trị căn hộ trong vòng 20 năm lãi suất ưu đãi. Căn hộ New Galaxy được trang bị thiết bị smarthome(thiết bị thông minh) đầu tiên tại khu Đông Sài Gòn đi kèm nội thất cao cấp của các hãng như: Toto, Malloca, Hitachi. Tiện ích: Hồ bơi, TTTM, trường học, trường mầm non, rạp chiếu phim, mini shop, công viên, café, gym, spa, khu thể dục thể thao, văn phòng...

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ