General Alert

CHẠY THẬN BÁN GẤP ch Hưng Vượng Q7 1T315 64M² 2pn shr

Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.32 Tỷ
(20546875.0/ m2)
Diện tích
64.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu CHẠY THẬN BÁN GẤP ch Hưng Vượng Q7 1T315 64M² 2pn shr
BÁN CHUNG CƯ HƯNG VƯỢNG QUẬN 7 🔥 Địa chỉ: Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong 2PN ,1WC -Diện tích: 64m2 -Tiện ích ♡ Vừa mới được hoàn thiện , tất cả đều mới tinh tươm , đầy đủ nội thất ♡ Ngay đường trung tâm , thuận tiện cho việc di chuyển bất cứ đâu trong nội thành -------------------------------------------- -Giá: 1 tỷ315, sổ hồng riêng ☎️ Liên hệ: Hồng Vân, miễn tiếp cò lái, môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 64.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 64.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng