General Alert

Chào bán cặp đất Khuê Mỹ Đông 8 đối diện công viên

Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Khuê Mỹ Đông 8, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

15 Tỷ
(73529411.8/ m2)
Diện tích
204.0 M2
Hướng
Bắc

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Chào bán cặp đất Khuê Mỹ Đông 8 đối diện công viên
Chào bán cặp đất Khuê Mỹ Đông 8 - đối diện CV nhà máy cao su. Giỏ hàng Khuê Mỹ Đông nhà máy cao su. - Lô ống. 1. KMĐ 3: 7,2 tỷ. 2 KMĐ 7: 7,2 tỷ. 3 KMĐ 9: 7,7tỷ. 4 KMĐ 12: 7,3 tỷ. 5 KMĐ 14: 7,5 tỷ. 6 KMĐ 15: 6 tỷ. 7 Phạm Kiệt: 10 tỷ. 8 Khuê Mỹ Đông 11: 7 tỷ. 9 Khuê Mỹ Đông 10: 8,3 tỷ. - Lô cặp và lô góc. 1 Cặp góc KMĐ 3 và 14, DT 278 m2. Giá: 22 ty. 2 Cặp góc 10 và 14, DT 230 m2. Giá: 20 xxx tỷ. 3 Cặp góc KMĐ 7,14, DT 241 m2. Giá: 17,5 xxx tỷ. 4 Góc KMĐ 7 và 14, DT 147 m2. Giá: 14 tỷ. 5 Góc KMĐ 1 và 14, DT 138 m2. Giá: 11 (x có là bán). 6 Góc KMĐ 10 và 15, DT 110 m2. Giá: 8,8 tỷ. 7 Góc Phạm Kiệt và 14, DT 183 m2. Giá 2X xxx tỷ. 8 Góc Phạm Kiệt và Trần Văn Thành, DT 477 m2. Giá: Ib. 9 3 mặt tiền Vũ Mộng Nguyên, DT 700 m2. Giá: Ib. 10 Cặp KMĐ 15, DT 204 m2. Giá: 12, 5 tỷ. 11 Cặp KMĐ 8, DT 204 m2. Giá: 15 tỷ. 12 Cặp KMĐ 5, DT 350 m2. Giá; 16 xxxtỷ. 13 Lo BT Khuê Mỹ Đông 5, DT 175 m2. Giá: 8,4 tỷ. 14 Cặp KMĐ 10, DT 204 m2. Giá: 1X xxx (TLCC). Còn Rất nhiều SP giá tốt, gọi Dung để tư vấn miễn phí ạh. Liên hệ: 0972274888. VP: 61 Nghiêm Xuân Yêm - Nam Việt Á.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 204.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 204.0 M2