General Alert

Cchủ bán gấp đất 110m2, MT 6m tại Song Liễu, đường 8m, KD, chỉ 2.3 tỷ

Tỉnh lộ 283, Xã Song Liễu, Huyện Thuận Thành, Tỉnh Bắc Ninh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.31 Tỷ
(21000000.0/ m2)
Diện tích
110.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cchủ bán gấp đất 110m2, MT 6m tại Song Liễu, đường 8m, KD, chỉ 2.3 tỷ
- Gia đình tôi muốn bán nhà C4 tại thôn Ngọc Lâm, xã Song Liễu, huyện Thuận Thành, thành phố Bắc Ninh. - Vị trí lô đất gần Tỉnh Lộ 238 giáp ngã ba Hưng Yên, Thuận Thành, Hà Nội. Xung quanh dân cư đông đúc, kinh doanh buôn bán sầm uất. - Diện tích: 110m2, rộng: 6m, nhà 1 mặt đường trước nhà 8m, sau 2.5m. - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn. - Giá bán: 2.31 tỷ. - Liên hệ A Thiện ngay để xem mảnh đất vị trí đẹp, khu vực đang phát triển.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ