General Alert

CC bán CHCC Mandarin Garden. 122m2, view bể bơi và khuôn viên. Giá 6 tỷ. LHTT: 0936031229

Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Xã Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6 Tỷ
(49180327.9/ m2)
Diện tích
122.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu CC bán CHCC Mandarin Garden. 122m2, view bể bơi và khuôn viên. Giá 6 tỷ. LHTT: 0936031229
Gia đình chuyển nhà vào phố, cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám. Căn hộ 122m2, thiết kế 3 phòng ngủ. Nhà để lại toàn bộ nội thất nếu người mua thích. Giá bán 6 tỷ. LHTT: A. Thịnh 0936031229.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 122.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 122.0 M2