General Alert

Cát Tường PARK HOUSE - Sống xanh chuẩn Nhật

Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.36 Tỷ
(16000000.0/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cát Tường PARK HOUSE - Sống xanh chuẩn Nhật
* Tổng quan dự án : - Tổng diện tích : 8,3 hecta. - Tổng mức đầu tư: 22 triệu USD. - Diện tích cảnh quan & công viên: 10.000m2. - Chủ đầu tư : Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Địa ốc Cát Tường (Cát Tường Group). - Địa điểm: Đại lộ Nguyễn Văn Linh , TT .Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước. * CÁT TƯỜNG PARK HOUSE - Nơi bình yên tận hưởng cuộc sống xanh chuẩn Nhật " Nhà trong vườn - Vườn trong phố - Phố trong công viên " . $ Sở hữu ngay cơ hội đầu tư siêu sản phẩm được mong đợi nhất trong năm 2022 từ CĐT Cát Tường Group . $ Tận hưởng cuộc sống xanh đúng chuẩn Nhật với giá F0 từ CĐT. * Hotline booking giữ chỗ : 0969 201086 Thùy Trang - Tư vấn bằng cả trái tim .

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng