General Alert

Cắt lỗ gia đình cần bán nhanh lô đất 2 mặt tiền DT 182M2.

Hồ Chí Minh, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.82 Tỷ
(15500000.0/ m2)
Diện tích
182.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cắt lỗ gia đình cần bán nhanh lô đất 2 mặt tiền DT 182M2.
⛳️ VỊ TRÍ KẾT NỐI SIÊU ĐẮC ĐỊA. - View hồ độc tôn, quy tụ lộc tài. - Cách Trung tâm xã Hòa Thạch: 5 phút - Cách Khu CNC : 8 phút - Cách Tổ hợp Y Tế: 5 phút - Khu vực đông dân cư, an ninh tốt. 💥 Đây là 1 trong những lô có diện tích nhỏ và đẹp còn sót lại nên sẽ ra đi rất nhanh. Anh chị thực sự thiện chí nhắn em tư vấn để được giá tốt nhất.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 182.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 182.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ