General Alert

Cắt lỗ 150 triệu - Bán gấp căn 2PN FPT, 68m2 giá 1,55 tỷ. Lh 0911301067

Dự án FPT City, Đường Võ Chí Công, Xã Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.55 Tỷ
(22794117.6/ m2)
Diện tích
68.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cắt lỗ 150 triệu - Bán gấp căn 2PN FPT, 68m2 giá 1,55 tỷ. Lh 0911301067
Cắt lỗ 150 triệu - Bán gấp căn 2PN FPT, giá 1,55 tỷ. - Diện tích: 68m2, 2PN, 2WC. - Tầng trung. - View đẹp, dọn vào ở ngay. - Vị trí thuận tiện, kết nối toàn bộ khu vực, chợ trường học đầy đủ. - Tiện ích: Hồ bơi, khu vui chơi, shopping ngay tại nhà. - Sổ hồng lâu dài. - Cho thuê tháng 6 - 9 triệu. Gọi trực tiếp: 0911301067 (Ms Vân).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 68.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 68.0 M2