General Alert

Cập nhật quỹ căn Eco lake View: T4/2023: (2PN, 2.2 tỷ) (3PN, 3.3 tỷ)

Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2 Tỷ
(37735849.1/ m2)
Diện tích
53.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cập nhật quỹ căn Eco lake View: T4/2023: (2PN, 2.2 tỷ) (3PN, 3.3 tỷ)
Quỹ căn view đẹp cắt lỗ từ 200tr-300tr tại Eco Lake View (2-3 PN) cam kết rẻ nhất thị trường -------------------------------- Hanoi Star Land đang có quỹ căn chuyển nhượng giá siêu tốt tại Eco lake View Đại Từ -> Ngoài ra còn nhiều căn hộ chưa đàm phán giá nét. Ưu tiên cho anh chị khách hàng có nhu cầu ở thực hoặc mua để đầu tư cho thuê. -> Quý khách quan tâm xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline: 0929.580.333. Nhân viên chúng tôi sẽ tư vấn và dẫn quý khách đi xem căn hộ 24/7 để làm việc với chủ nhà. -------------------------------- - Căn hộ 2PN. + 53 m²: 2 - 2.3 tỷ + 63 m²: 2.5 - 2.8 tỷ + 67 m²: 2.7 - 3 tỷ + 76 m²: 3.1 - 3.4 tỷ + Có sổ hồng, Nội thất cao cấp. . - Căn hộ 3PN. + 85 m² : 3.2 - 3.5 tỷ + 90 m² : 3.5 - 3.9 tỷ + 100 m² : 4 - 4.5 tỷ + 114 m² : 4.5 - 5.4 tỷ + Có sổ hồng, Nội thất cao cấp. -------------------------------- - Tư vấn chọn căn, xem nhà thực tế, làm việc chính chủ. - Giá cam kết rẻ nhất thị trường. - Có ưu đãi cho khách hàng đặt cọc trước. - Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, pháp lý rõ ràng. Sang tên sổ đỏ chính chủ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 53.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 53.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ