General Alert

Cần vốn ra đi vườn xoài gần Sông Suối, Ngọc Định mặt tiền Bê tông 17m

Đường số 107, Xã Ngọc Định, Huyện Định Quán, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.3 Tỷ
(1181818.2/ m2)
Diện tích
1100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần vốn ra đi vườn xoài gần Sông Suối, Ngọc Định mặt tiền Bê tông 17m
Cần vốn ra đi vườn xoài đẹp xã Ngọc Định , Định Quán , Đồng Nai Diện tích : 1100m2 ( đất vuông vức ) Giá : 1 ty 300 -Mặt tiền 17m đường bê tông -Cách đường nhựa DT761 900m , tuyến đường tỉnh lộ đi tới tỉnh Bình Dương , Bình Phước .. - Đối diện là sông đồng Nai , gần đất là suối nước mát mẻ quanh năm . Xung quanh là các cụm đảo lớn , phát triển du lịch . Vị trí cực đẹp để đầu tư và nghỉ dưỡng cực tốt . Liên hệ chính chủ : 0937 014 779

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng