General Alert

Cần tiền về quê bán lỗ CH Topaz City Q8, 1ty475, 75m2, 2PN - 2WC

Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.48 Tỷ
(19666666.7/ m2)
Diện tích
75.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần tiền về quê bán lỗ CH Topaz City Q8, 1ty475, 75m2, 2PN - 2WC
Khu căn hộ Topaz City, phường 4, quận 8 đối diện trường ĐH Công Nghệ Sài Gòn 🏡 Sang nhượng lại giá lỗ căn hộ do ngộp ngân hàng, kẹt tiền cần bán gấp giá tốt: ✅ Giá bán 1 tỷ 475 triệu. Tặng bộ nội thất cơ bản - Diện tích: 75m² - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, tầng 23 Đầy đủ pháp lý: Hợp đồng mua bán, sang tên nhanh chóng Hỗ trợ khách đến khi nhận được nhà Tiện ích nội khu: Hồ bơi, cửa hàng tiện lợi, coffee, gym, spa, khu vui chơi,.... ☎️ Liên hệ xem nhà: Gia Nghĩa

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng