General Alert

Cần tiền làm ăn bán gấp mảnh đất thổ cư tại tổ 9 phường Long Biên

Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.53 Tỷ
(67987988.0/ m2)
Diện tích
66.6 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần tiền làm ăn bán gấp mảnh đất thổ cư tại tổ 9 phường Long Biên
Chính chủ cần tiền làm ăn bán gấp mảnh đất thổ cư tại tổ 9 phường Long Biên - Diện tích 66.6m2 - Mặt tiền rộng 4.25m nở hậu - Hướng Đông Bắc - Đường trước đất rộng ô tô đỗ cửa - Giá bán 68tr/m2 (Mua bán có ra lộc cho người mua thiện chí) - Kinh tế gặp nhiều khó khăn do ảnh hưởng của dịch Covid vì vậy gia đình anh trai cần bán gấp mảnh đất nằm tại phố Tư Đình, xung quanh dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, an ninh rất đảm bảo, đường sá trải nhựa sạch đẹp thông thoáng,. - Nằm tại trung tâm phường Long Biên với đầy đủ tiện ích như gần ngay chợ dân sinh, gần trường học các cấp, khu Minh Tâm, ủy ban hành chính nhà nước, cách TTTM Aeon Mall, cầu Vĩnh Tuy chưa đến 1km rất thích hợp với gia đình mua về ở an cư cũng như nhả đầu tư,.. - Sổ đỏ chính chủ - Sẵn sàng công chứng - Cam kết bán đúng giá – Không thu phí người mua - Miễn phí tư vấn – Hỗ trợ làm thủ tục sang tên - Đinh Vũ Qúy chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất khu vực Long Biên + Gia Lâm - Liên hệ xem đất trước 30 phút: 0975383

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 66.6 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 66.6 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ