General Alert

Cần tiền chữa bệnh bán nhanh khu đất Tư Đình 75m2 SĐCC

Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.1 Tỷ
(54232804.2/ m2)
Diện tích
75.6 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần tiền chữa bệnh bán nhanh khu đất Tư Đình 75m2 SĐCC
Diện tích: 75.6m2. Mặt tiền: 4m. Đường trước nhà : 4,5m. Hướng: Tây Nam Tổng tiền: 4.1 tỷ Có ra lộc cho người mua thiện chí. Đặt cọc ngay trong ngày có thể thương lượng nhẹ. Ô đất thuộc khu vực đang phát triển mạnh thích hợp để đầu tư hoặc định cư lâu dài. Vị trí khu đất Tư Đình, Long Biên: + Nằm trên mặt đường chính ô tô đi lại, kinh doanh nhỏ hay bán hàng đều được + Đường rộng 4.5m, ô tô thoải mái vào nhà. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, bán kính 1km đầy đủ chợ, siêu thị, bệnh viện... + Tuyệt đối không nên bỏ lỡ ô đất đẹp này. Hãy gọi ngay để xem đất MIỄN PHÍ. + Pháp lý: Pháp lý rõ ràng – Sổ đỏ chính chủ – Sẵn sàng giao dịch + Có hỗ trợ khách vay vốn ngân hàng với lãi suất cực thấp. +++ LIÊN HỆ NGAY ĐỂ XEM ĐẤT: 0977.528.666 (Trần Đức Điển) + Trần Đức Điển: Chuyên gia ô đất đẹp, lô góc, đất khu Tái Định Cư, Shophouse, đất khu đấu giá, đất vuông vắn, nở hậu, không phạm. + Hỗ trợ người mua MUA được giá tốt nhất. + Lô đất này sinh lời ngay khi mua, quý khách đừng bỏ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.6 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.6 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ