General Alert

Cần tiền bán nhanh căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 2 PN full nội thất giá chỉ 1.9x tỷ. 0936875127

Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence, Đường Hàm Nghi, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.93 Tỷ
(20531914.9/ m2)
Diện tích
94.0 M2
Hướng
Nam
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần tiền bán nhanh căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 2 PN full nội thất giá chỉ 1.9x tỷ. 0936875127
- Cần tiền bán nhanh căn hộ HAGL 2 phòng ngủ full đầy đủ nội thất. - DT: 94m2. - Công năng: 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, phòng bếp, logia giặt phơi. - Pháp lý: Đã có sổ hồng sở hữu lâu dài. - Giá bán: 1,9x tỷ. - Liên hệ: 0936875127 để đi xem căn hộ thực tế và hỗ trợ thủ tục làm sổ miễn phí.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 94.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 94.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ