General Alert

Cần tiền bán nhanh 65m2 đất khu đấu giá A1 Tổ 7 Cự Khối, Long Biên

Khu A1 Cự Khối Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.54 Tỷ
(85261538.5/ m2)
Diện tích
65.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần tiền bán nhanh 65m2 đất khu đấu giá A1 Tổ 7 Cự Khối, Long Biên
Cần tiền bán nhanh 65m2 đất khu đấu giá A1 Tổ 7 Cự Khối, Long Biên + Diện tích : 65,2m. mặt tiền 5.5 m đường 9m ô tô tránh Hướng : Đông Bắc. + Giá bán: 85 triệu/m2 ( Mua bán có thương lượng và ra lộc) + Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ không cầm cố, đất không chanh chấp, không quy hoạch sẵn sàng công chứng giao dịch ngay + Vị trí đất tại khu đấu giá A1 Tổ 7 Cự Khối - Long Biên gần nhà văn hóa Cự khối, xung quanh hạ tầng đồng bộ thích hợp mua đầu tư sinh lời cực nhanh hoặc xây nhà ở đẹp thoáng Liên hệ xem đất 24/7: Mr Trung - 0984.965.589 Đức Trung BĐS - Chuyên mua bán ký gửi nhà đất khu vực Long Biên !

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ