General Alert

Cần tiền bán lỗ căn góc 2 view, 2pn - 2wc, bán lỗ so với giá hợp đồng 2.450, bao hết thuế phí

Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Xã An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.45 Tỷ
(32236842.1/ m2)
Diện tích
76.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần tiền bán lỗ căn góc 2 view, 2pn - 2wc, bán lỗ so với giá hợp đồng 2.450, bao hết thuế phí
Diện tích 76m2, 2pn 2wc. Block B2. Căn góc 2 view. Ban công nhìn về Landmark 81. Bán lỗ so với giá HĐ 2tỷ450, cần tiền nên thu hồi vốn. Nhà còn mới, chưa ở, chưa cho thuê. Căn hộ khóa từ điện tử, thẻ từ thang máy riêng từng tầng an ninh. Mỗi block chung cư có 6 thang máy, nên ko lo bị kẹt thang máy như 1 số chung cư. Chung cư có phòng tập gym miễn phí cho cư dân, hồ bơi và công viên ngắm cảnh ở lầu 4. Công viên chạy bộ trên lầu 4 và dưới sảnh. Phòng tập yoga lầu 4 chung hồ bơi. Căn hộ mặt tiền đường Phạm Văn Đồng. Di chuyển đi lại vào sân bay Tân Sơn Nhất, trung tâm TP. HCM nhanh. Đi Đồng Nai, Bình Dương hay Q12 đều tiện. Bệnh viên quốc tế Hoàn Hảo kế bên chung cư. Trường cấp 1 - 2 - 3, mầm non kế bên. Trung tâm quận Thủ Đức, chợ Thủ Đức, trung tâm mua sắm Vincom, Bigc, Gigamall cách 5p. Liên hệ xem nhà và hỗ trợ vay ngân hàng cho tôi 0908644586.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 76.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 76.0 M2