General Alert

Cần tiền, bán gấp trong tháng 04, 3 phòng ngủ, 86m2, đầy đủ nội thất, chỉ 4.690 tỷ, Golden Mansion

Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.69 Tỷ
(54534883.7/ m2)
Diện tích
86.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần tiền, bán gấp trong tháng 04, 3 phòng ngủ, 86m2, đầy đủ nội thất, chỉ 4.690 tỷ, Golden Mansion
Cần tiền bán gấp: 4,690 tỷ. Hiện trạng có đầy đủ nội thất. Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 86m căn góc. Có nhiều diện tích xung quanh, di chuyển ra sân bay Tân Sơn Nhất và công viên Gia Định chỉ mất 5 phút. Địa chỉ: Căn hộ Golden Mansion, Novaland, 119 Phổ Quang, Phường 9, Quận Phú Nhuận. Liên hệ: 0946 692 466zalo/sms/gọi) gặp Dung xem nhà lúc nào cũng được khách nhé. Em chuyên bán và cho thuê các dự án Novaland đa dạng diện tích phù hợp với nhu cầu khách hàng quan tâm ạ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 86.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 86.0 M2