General Alert

Căn hộ The Metropole Thủ Thiêm nội thất cơ bản diện tích 115m²

Lương Định Của, Xã An Khánh, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.68 Tỷ
(40695652.2/ m2)
Diện tích
115.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ The Metropole Thủ Thiêm nội thất cơ bản diện tích 115m²
BÁN CĂN HỘ THE METROPOLE THỦ THIÊM, QUẬN 2 Diện tích: 115m² Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm Tình trạng nội thất: Nội thất cơ bản Pháp lý: Hợp đồng mua bán Nhờ vị thế tọa lạc đắc địa nên từ vị trí dự án Metropole, cư dân có nhiều lựa chọn kết nối đến những địa điểm khác nhau một cách nhanh chóng: - Hầm Thủ Thiêm và Đại lộ Đông Tây đáp ứng yêu cầu lưu thông về Quận 1, Quận 5, Quận 8, bán đảo Thủ Thiêm, Quận 2, Quận 9, các tỉnh Đồng Bằng Sông Cửu Long nhanh chóng. - Cầu Thủ Thiêm 1, 2, 3 và 4 kết nối tương ứng về Bình Thạnh, Quận 1, Quận 4, và Quận 7. Ngoài ra, cầu đi bộ trên không dài 1,5km nối khu đô thị Thủ Thiêm đến cuối đường Hàm Nghi, Quận 1 sẽ là điểm nhấn tạo sức sống và tiện nghi cho cư dân tại đây. Sẽ không quá khoa trương để nói sở hữu Metropole, cư dân đã có thể "một bước ra phố".

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 115.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 115.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có