General Alert

Căn hộ tầng 16 City Gate ban công view Quận 1, nội thất đầy đủ

Võ Văn Kiệt, Phường 6, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.45 Tỷ
(19863013.7/ m2)
Diện tích
73.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ tầng 16 City Gate ban công view Quận 1, nội thất đầy đủ
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ CITY GATE TẦNG 16, QUẬN 8 - Diện tích: 73m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Ban công rộng rãi thoáng mát, căn hộ thông thoáng ngập tràn ánh sáng. - Được trang bị nội thất đầy đủ, sàn gỗ toàn bộ. Căn hộ 2 phòng ngủ là sự lựa chọn hàng đầu dành cho các đôi vợ chồng trẻ, hộ gia đình từ 2-4 thành viên muốn tìm kiếm một chốn an cư để yên tâm lập nghiệp nơi thành phố đông đúc này. Dự án sở hữu 4 block có chiều cao 28 tầng với quy mô lên tới 19257,6 m2 và sẽ cung cấp cho thị trường tới 1092 căn hộ đẳng cấp Nhật Bản, không chỉ đáp ứng nhu cầu về nhà ở mà còn là cơ hội kinh doanh lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 73.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 73.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng