General Alert

Căn hộ Sacomreal 584 cần bán gấp, dt 100m2, 3PN, giá 3 tỉ 350

Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.35 Tỷ
(33500000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ Sacomreal 584 cần bán gấp, dt 100m2, 3PN, giá 3 tỉ 350
Gia đình cần bán nhanh căn hộ Sacomreal 584 quận Tân Phú Diện tích: 100m2 Thiết kế: 3 Phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh Căn hộ có ban công thoáng mát, view đẹp và lầu cao Chung cư có khuôn viên, phòng gym,... Bảo vệ 24/24, hàng xóm thân thiện Bán giá 3 ti 350tr. Liên hệ Mỹ xem nhà: 0384015896

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng